Đại lý Cantoni, đại lý Metrel

Đại lý Cantoni, đại lý Metrel

nhà phân phối cantoni | bơm cantoni | nhà phân phối metrel

DOLPHIN charger 299712
INTORQ BFK458-16E Order number: 00533831
Cantoni SKH90L-6 50HZ 380V 1.1KW 3.1A 920R/MIN 0.71
Cantoni SKH80-6A 50HZ 380V 0.37KW 1.4A 910R/MIN
Cantoni SKH112H-2 50HZ 380V 4.0KW 2865R/MIN 7.9A 0.9
Cantoni SKH 80-4B 50HZ 380V 0.75KW 2.0A 1390R/MIN
Rexroth Rexroth Mecman 337 500 029 0
PALL Filter _HH9664S24KSTBR24DC
PALL Filter _ HC9604FKS13H
MELGMBH PROXIMITYSWITCH|MI-250B/NJ20-20M,1203386
DMN TYPE:PTD 80
BOSCH 0 822 333 209
BOSCH 0822 010 567
BOSCH 822334202
BOSCH 822340008
LI40/5-230T
technobi NR.A00582656
trafag 924.1178.938
IFM JAC201
IFM E21137
Fuchs Umweltt. TKFD335L-01
Fuchs Umweltt TKF FA3
Fuchs Umweltt. MKF DIS1
Fuchs Umweltt NW 44,MKF S2,5
A.S.T. GmbH Dresden typ.KAF-EKM
Borries Midi Markator MV 18 M
SAT Anlagentechnik GmbH 35017698
SAT Anlagentechnik GmbH 35037475
SAT Anlagentechnik GmbH 43037908
SAT Anlagentechnik GmbH 43037922
SAT Anlagentechnik GmbH 43076226
SAT Anlagentechnik GmbH 35017383
SAT Anlagentechnik GmbH 43010890
SAT Anlagentechnik GmbH 43010881
SAT Anlagentechnik GmbH 43010862
SAT Anlagentechnik GmbH 43024643
SAT Anlagentechnik GmbH 43049047
SAT Anlagentechnik GmbH 43030340
SAT Anlagentechnik GmbH 35037669
SAT Anlagentechnik GmbH 35037665
SAT Anlagentechnik GmbH 35037696
SAT Anlagentechnik GmbH 43022983
SAT Anlagentechnik GmbH 43044403
SAT Anlagentechnik GmbH 43037149
SAT Anlagentechnik GmbH 35037417
B&R X20DI9322
Atelier Ehrismann SA SOAP EXTRUDEUSE BV 32
BAUER BF50-04/D11MA4-TOF/SP Mot-Nr.E25540139-5
omron EE-SX 671A
SMC AW40-06D
INTERNORMEN OE2.4.5.G.1.P.-2
INTERNORMEN OE2.4.5.G.1.P.-2
INA F-316369
HAWE Multi-way valve
IFM PK6522 with cable
IFM PK6524 with cable
FUJI SPC4550LW
FUJI spc4580lw
MKS 223B-23124
Schmidt KS1/1TFPW60-1 175
METREL MI 2121
METREL MI 2123
METREL MI 2124
METREL K-2124B
siemens 6ES7-326-2BF41-0AB0
siemens 6ES7-195-7KF00-0XA0
DUELCO NST2004D 24VDC
ABB 1SVR430711R1300
HAWE Multi-way valve
tecmotion SM4065-P32/0035-E2-500-157-1
EPCOS B84113-C-B110
ISKRA RELAY 11.250.223
hawe 0807 C ?? 672634 01 B ?? BVP 1 ZD KTS635F08 220VDC
Sart Von Rohr SAS upper bearing oil level b DN65 PN20 MBSK-T1/SRTOF
Gunda PAC112.2.3SK021 SN:C148630
GEGA K4024.475.1118 LFR5207-30KDD
GEGA 4024.425.1218
INTERSTOP 134425SES-100/170
INTERSTOP LS70/S-ES 132902
INTERSTOP 134425SES-100/170
ROTEX 230V-AC-DC-37-01-FRH
heidenhain 161317-00
Gleason NR.1359227
419368 2.0020G25-A00-0-M
408424 2.0008G25-A00-0-M
412283 2.0005G25-A00-0-M
401938 2.0004G25-A00-0-M
BEI IDEACOD und BEI TECHNOLOGIES INC. GHU9-25/5G59/1024/G3 R020 +D4+DA
A.Petzetakis Deutschland GmbH 50*500 H105PE NO:98910050
Rohm GmbH 5469
BEI 924-01076-002
Leine & Linde Encoder RSI 503 SN24438318
Renishaw RCH24Z30F00A
HH05-2GN150; 1.4404/1.4461
Leuze LSSR 46B-S12 50108526
LSRER 46B/66-S12 50108532
MLD510-R12 66537100
MLD-M002 66500100
MSI-RM2 549918
CB-M12-10000E-5GF 678056
Siko GmbH DA02-0023-028
kuebler 8.5020.2541.4096
FLUVO FB40-13/2 36m3/h AC400V 4KW
Eltra EL48C2048S5L6X3P
DEMAG Nr.688669-16010084-01
Jola Spezialschalter K. Mattil & Co. KG SSP 3/K/PVC
Schott GmbH PF1300A 3KW??51m3/h?? 17m
eberhardbauer No.1640215-1;G33-20/DK74-178
ACTARIS Ser-Nr 7787601001
GEA Grasso GmbH N80/EPDM/SUS316L/SS3022_1080_0110+3412_3111_1000_0000
SCHUNK DPG+64-1-AS V, Gripper 39304313
HYDAC TB45
FuG Elektronik HCE 35-35000 neg 6917.03.04 2011/03
FuG Elektronik 1.5mcable RG 11 cable no??FFA.3Y.430 1EA
KOBOLD VKG-2206
KOBOLD SCH-DCM63??16-63bar)
KOBOLD Y-DF-45001/12-2 184695
Ferraz PCT15-H
WEPUKO-HYDRAULIK GmbH K 26.246.5.4.25 G1/2 H250.2500
nordmann-engineering 6391523
BURKERT 175880
BURKERT 178335
BURKERT 667839
Lika C80-H-1024 BCU430PKL8
WOMA 150G-1400-P19
SEIM Germany UG P/N:PDA032#2A01D05D0100 S/N:26-001386479
REXROTH GRAND.45 COD:1652-494-10
REXROTH RAIL”STAR”SIZE 45 1605-404-31 LENGHT
elco EB38A6-P4AR-200
schmalz FG14 NBR-55
schmalz FG14 SI-55
EBM 4314G 24V 5W
EM-TECHNIK 2030889(5A0100.00 DN04 G1/4